
Singapore. Hard-Indoors. Round of 4
Seti ya tatu
Leylah Annie Fernandez (6 WC)
40 : 15
Maja Chwalinska (5)
Matokeo ya mwisho
1
1
Seti ya kwanza
1
6
Seti ya pili
6
4
Seti ya tatu
4
1
- 1Karata za dadu0
- 63Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %62
- 62Imesalia pointi %62
- 4Makosa maradufu1
- 40% mpigo wa 2 kushinda33
- 63Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 173
- 37Pointi kutokana na mpigo30
- 5Penalti5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Leylah Annie Fernandez - Maja Chwalinska - 26.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links