
Singapore. Hard-Indoors. Round of 16
Seti ya pili
Gleason/Eikeri
15 : 0
Lansere/Prozorova
Matokeo ya mwisho
0
1
Seti ya kwanza
3
6
Seti ya pili
1
0
- 0Karata za dadu1
- 63Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %62
- 33Imesalia pointi %33
- 0Makosa maradufu3
- 45% mpigo wa 2 kushinda60
- 63Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 152
- 17Pointi kutokana na mpigo19
- 1Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Gleason/Eikeri - Lansere/Prozorova - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
Useful Links