
Singapore. Hard-Indoors. Round of 8
Seti ya pili
Gibson/Costoulas
0 : 30
Mladenovic/Panova
Mbegu
-
4
Matokeo ya mwisho
1
0
Seti ya kwanza
6
3
Seti ya pili
5
6
- 3Karata za dadu1
- 65Fedha za ushindi za kuanzisha mara ya kwanza %62
- 33Imesalia pointi %15
- 6Makosa maradufu1
- 46% mpigo wa 2 kushinda50
- 59Kiwango cha mafanikio ya upigaji wa 169
- 37Pointi kutokana na mpigo34
- 3Penalti2
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Gibson/Costoulas - Mladenovic/Panova - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links