
USA
Seti ya tano
San Diego Toreros (Women)
2 : 2
Saint Mary's Gaels (Women)
Seti ya kwanza
25
10
Seti ya pili
19
25
Seti ya tatu
25
12
Seti ya nne
20
25
Seti ya tano
0
0
- 3Karata za dadu5
- 5Pointi za juu kushinda mfululizo6
- 46Pointi kutokana na mpigo29
- 43Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani43
- 3Muda umeisha5
- 9Kosa wakati wa kuanzisha8
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya San Diego Toreros (Women) - Saint Mary's Gaels (Women) - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links