
USA
Seti ya tano
Santa Clara Broncos (Women)
2 : 2
Pepperdine Waves (Women)
Seti ya kwanza
18
25
Seti ya pili
25
12
Seti ya tatu
16
25
Seti ya nne
25
23
Seti ya tano
8
7
- 1Karata za dadu1
- 5Pointi za juu kushinda mfululizo8
- 37Pointi kutokana na mpigo37
- 55Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani55
- 5Muda umeisha4
- 13Kosa wakati wa kuanzisha6
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Santa Clara Broncos (Women) - Pepperdine Waves (Women) - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links