
USA
Seti ya nne
Georgia State Panthers (Women)
2 : 1
James Madison Dukes (Women)
Seti ya kwanza
22
25
Seti ya pili
25
20
Seti ya tatu
25
18
Seti ya nne
0
0
- 6Karata za dadu3
- 7Pointi za juu kushinda mfululizo5
- 31Pointi kutokana na mpigo22
- 41Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani41
- 2Muda umeisha5
- 5Kosa wakati wa kuanzisha8
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Georgia State Panthers (Women) - James Madison Dukes (Women) - 02.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
Useful Links