
USA
Seti ya pili
Northwestern Wildcats (Women)
0 : 1
Ohio State Buckeyes (Women)
Seti ya kwanza
19
25
Seti ya pili
17
16
- 0Karata za dadu2
- 3Pointi za juu kushinda mfululizo7
- 15Pointi kutokana na mpigo19
- 21Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani22
- 2Kosa wakati wa kuanzisha3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Northwestern Wildcats (Women) - Ohio State Buckeyes (Women) - 03.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Mpira wa wavu Live