
Argentina
Seti ya nne
Ferro Carril Oeste
2 : 1
Ciudad de Buenos Aires
Seti ya kwanza
25
21
Seti ya pili
22
25
Seti ya tatu
25
14
Seti ya nne
9
6
- 5Pointi za juu kushinda mfululizo4
- 32Pointi kutokana na mpigo20
- 49Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani48
- 2Muda umeisha5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Ferro Carril Oeste - Ciudad de Buenos Aires - 23.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
Useful Links