
China. Round of 8
Seti ya kwanza
Fujian
0 : 0
Jiangsu
Seti ya kwanza
22
24
Seti ya pili
0
0
- 3Pointi za juu kushinda mfululizo3
- 7Pointi kutokana na mpigo9
- 15Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani15
- 1Muda umeisha1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Fujian - Jiangsu - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links