
Argentina
Seti ya nne
Derqui (Women)
2 : 1
Atletico Itusaigo (Women)
Seti ya kwanza
18
25
Seti ya pili
25
22
Seti ya tatu
25
22
Seti ya nne
3
1
- 5Pointi za juu kushinda mfululizo5
- 35Pointi kutokana na mpigo35
- 36Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani35
- 6Muda umeisha4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Derqui (Women) - Atletico Itusaigo (Women) - 29.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
Useful Links