
Brazil
Seti ya nne
Maua U19
2 : 1
Climed-Atibaia U19
Seti ya kwanza
25
20
Seti ya pili
15
25
Seti ya tatu
25
23
Seti ya nne
3
3
- 1Karata za dadu1
- 4Pointi za juu kushinda mfululizo5
- 21Pointi kutokana na mpigo25
- 47Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani46
- 3Muda umeisha4
- 3Kosa wakati wa kuanzisha12
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Maua U19 - Climed-Atibaia U19 - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links