
5 sets
Seti ya kwanza
Sparta (4x4)
0 : 0
Stroitel (4x4)
Seti ya kwanza
14
9
- 3Pointi za juu kushinda mfululizo2
- 8Pointi kutokana na mpigo3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Sparta (4x4) - Stroitel (4x4) - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links