
Uruguay
Seti ya tatu
Nautico (Women)
0 : 2
Cordon Negro (Women)
Seti ya kwanza
22
25
Seti ya pili
23
25
Seti ya tatu
11
10
- 7Pointi za juu kushinda mfululizo5
- 23Pointi kutokana na mpigo25
- 31Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani31
- 1Muda umeisha4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Nautico (Women) - Cordon Negro (Women) - 03.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Mpira wa wavu Live