
Philippines
Seti ya tatu
Lady Cardinals (Women)
2 : 0
JRU Lady Bombers (Women)
Seti ya kwanza
25
21
Seti ya pili
25
14
Seti ya tatu
0
0
- 9Pointi za juu kushinda mfululizo4
- 29Pointi kutokana na mpigo15
- 21Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani20
- 1Muda umeisha4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Lady Cardinals (Women) - JRU Lady Bombers (Women) - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links