
Philippines
Seti ya pili
FEU Baby Tamaraws U19 (Women)
0 : 1
ADU Falcons U19 (Women)
Seti ya kwanza
22
25
Seti ya pili
9
10
- 5Pointi za juu kushinda mfululizo5
- 12Pointi kutokana na mpigo16
- 19Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani19
- 2Muda umeisha1
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya FEU Baby Tamaraws U19 (Women) - ADU Falcons U19 (Women) - 29.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
Useful Links