
Group stage. Group A
Seti ya tatu
Pakistan
2 : 0
Uzbekistan
Seti ya kwanza
25
18
Seti ya pili
25
18
Seti ya tatu
11
6
- 5Pointi za juu kushinda mfululizo3
- 25Pointi kutokana na mpigo7
- 36Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani35
- 1Muda umeisha5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Pakistan - Uzbekistan - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links