
Group stage. Group D
Seti ya tatu
China
2 : 0
Philippines
Seti ya kwanza
25
21
Seti ya pili
25
20
Seti ya tatu
22
18
- 4Pointi za juu kushinda mfululizo4
- 31Pointi kutokana na mpigo19
- 41Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani40
- 4Muda umeisha5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya China - Philippines - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links