
Mchezo umekamilika
Italy
2 : 3
Australia
Seti ya kwanza
25
10
Seti ya pili
16
25
Seti ya tatu
25
21
Seti ya nne
23
25
Seti ya tano
13
15
Matangazo Mubashara ya Italy - Australia - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links