
Seti ya tano
Argentina
2 : 2
USA
Seti ya kwanza
22
25
Seti ya pili
25
11
Seti ya tatu
25
23
Seti ya nne
14
25
Seti ya tano
5
3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Argentina - USA - 25.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links