
Seti ya tano
Japan
2 : 2
USA
Seti ya kwanza
15
25
Seti ya pili
25
15
Seti ya tatu
21
25
Seti ya nne
28
26
Seti ya tano
1
0
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Japan - USA - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links