
Seti ya nne
Slovenia
2 : 1
Poland
Seti ya kwanza
23
25
Seti ya pili
25
22
Seti ya tatu
28
26
Seti ya nne
8
5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Slovenia - Poland - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Angry Birds
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
Useful Links