
Seti ya tano
Brazil (Women)
2 : 2
Japan (Women)
Seti ya kwanza
26
24
Seti ya pili
21
25
Seti ya tatu
27
25
Seti ya nne
23
25
Seti ya tano
6
5
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Brazil (Women) - Japan (Women) - 29.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
Useful Links