
Seti ya tano
China (Women)
2 : 2
Turkey (Women)
Seti ya kwanza
25
18
Seti ya pili
11
25
Seti ya tatu
23
25
Seti ya nne
26
24
Seti ya tano
6
3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya China (Women) - Turkey (Women) - 03.10.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
- Ligi ya Roketi
Useful Links
Mpira wa wavu Live