
3 sets Match. (3rd set up to 15 points)
Seti ya pili
Spain Pro (Women)
0 : 1
Austria Pro (Women)
Seti ya kwanza
23
25
Seti ya pili
11
15
- 4Pointi za juu kushinda mfululizo5
- 12Pointi kutokana na mpigo17
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Spain Pro (Women) - Austria Pro (Women) - 28.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- SEGA Football
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links