
Russia. Round of 4
Seti ya nne
Severyanka Cherepovets (Women)
2 : 1
Dynamo Krasnodar (Women)
Seti ya kwanza
25
23
Seti ya pili
21
25
Seti ya tatu
25
21
Seti ya nne
4
4
- 6Pointi za juu kushinda mfululizo6
- 32Pointi kutokana na mpigo30
- 44Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani43
- 4Muda umeisha3
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Severyanka Cherepovets (Women) - Dynamo Krasnodar (Women) - 29.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
- Mieleka ya Mtandaoni
Useful Links