
Round Robin
Seti ya tatu
Mexico (Women)
0 : 2
Cuba (Women)
Seti ya kwanza
17
25
Seti ya pili
22
25
Seti ya tatu
9
8
- 3Pointi za juu kushinda mfululizo5
- 14Pointi kutokana na mpigo23
- 34Pointi kutokana na mpigo wa mpinzani35
- 5Muda umeisha4
Muda wa kawaida
Matangazo Mubashara ya Mexico (Women) - Cuba (Women) - 24.09.2026
Matokeo maarufu na habari za michezo
Main
Live
- Michezo ya Olimpiki ya Majira ya Barafu
- StarCraft 2
- Mpira wa Mikoni wa Mtandaoni
- Mpira wa Wavu wa Mtandaoni
- Kandanda ya Marekani Mtandaoni
- Michezo Ya Mtandaoni Ya UFC
- Kriketi ya Mtandaoni
- eSports Australian Rules
- Raga ya Mtandaoni
- Shambulizi la Kuzuia
- Michezo ya Mtandaoni ya Mbio za Farasi
- Street Power Football
- Tenisi ya Mtandaoni
Useful Links